Kufirana wanaume kwa wanawake

Kufirana wanaume kwa wanawake

Ipo mifano mingi katika jamii yetu wakiwamo watu maarufu, viongozi na wasanii ambao wapo katika uhusiano wa kimapenzi au ndoa na wanaume waliwazidi umri. Mahojiano mafupi yaliyofanywa na gazeti hili kwa baadhi ya watu yamepata sababu kadhaa zinazoweza kuwa jibu la swali hilo.

Baadhi ya wanawake waliohojiwa walisema kuwa wanaona haya kuwa na wanaume waliowazidi umri, ingawa huvutiwa nao. Imelda anaeleza mapenzi hayana umri, jamii hasa ya sasa ndiyo imechanganya umri na mapenzi. Anazitaja sababu zinazowachosha wanawake watu wazima kuwa na wanaume wa umri wao ni sawa na kuwa na gari bovu kusukumwa na bovu.

Imelda anatoa takwimu kwa upande wake kuwa kati ya wanawake watu wazima 10 ni watano pekee ambao hupenda kuwa na wanaume wa umri wao.

Anasema wanawake hasa watu wazima mara nyingi hawapendi kuwa chini ya mwingine, hususani linapokuja suala la kujamiiana, hivyo wakiwa na vijana hupata fursa ya kutawala uhusiano wao ndani na nje. Fadhili anafafanua kuwa ni kazi kulinda penzi la msichana au mwanamke mwenye umri mdogo kuliko mwanaume kwa sababu ya vitu vingi ikiwamo tofauti ya mihemko yao. Anasema wanawake wengi wakiwa na umri mdogo kuna vitu wanapenda ambavyo kwa mwanaume ama vinakuwa ni anasa, gharama kubwa au usumbufu. Anasema kikubwa wanachonufaika ni uzoefu wa uhusiano wanaokuwa nao kina mama hao, jambo linalofanya mapenzi yawe ya furaha.

kufirana wanaume kwa wanawake

Sababu nyingine tofauti na hizo inatolewa na Mwamvua Hamisi anayesema kuwa vijana wadogo ndiyo rahisi kuwamiliki kuliko watu wazima.

Anasema kwa mfano mwanamke aliyefiwa au kuachwa na mwenza wake, siyo rahisi kumpata mwanaume wa rika lake ambaye hajaoa. Mamvua anafafanua iwapo kuwa na kijana ni faraja kwa muhusika haoni kama kuna ugumu, ugumu unaletwa na wapambe wa pembeni wanaochanganya umri na matakwa ya moyo.

Anasema mwanamke mtu mzima anapokuwa na kijana hujihisi na yeye ni msichana, hivyo huleta faraja maishani. Naye Phidelis Michael anasema mwanamke mtu mzima akiwa na kijana hujifunza vitu vingi vipya.

Anasema atalazimika kuishi maisha ya ujana na kujikuta akifuatilia kinachoendelea mitandaoni, kwenye vyombo vya habari, vitabuni, tamthilia na hata vilivyomo ndani ya simu yake ya mkononi. Kwa upande wa Husna Maulid anasema kwake kuwa na kijana mwenye umri mdogo siyo heshima na haoni sababu yoyote ya maana kwa mwanamke mtu mzima kujitetea kwa hilo. Anasema inajulikana tangu enzi mtu mzima hususani mwanamke amkanye kijana akikosea, sasa kwa utaratibu wa kuwa na uhusiano nao heshima inakuwa hakuna.

Tag: Kufirana

Anasema hii imetokana na binadamu kupenda kufanya vitu vinavyokatazwa na kutamani kuona itakuwaje. Mtaalamu wa saikolojia ambaye hakupenda jina lake liandikwe gazetini kutokana na majukumu mengine aliyonayo, anasema hali hiyo hutokana na binadamu kupenda vitu vipya. Naye mtaalamu wa saikolojia kutoka katika Chuo Cha ualimu Patandi tawi la Sahare Tanga, Modester Kimonga anasema binadamu huwa ana balehe mbili.

Anasema ya kwanza ni ile ya umri kati ya miaka 14 na kuendelee kwa wavulana na miaka tisa na kuendelea kwa wasichana. Anaitaja balehe ya pili ni anapofikisha umri wa miaka kati ya 35 na 40, msukumo wa balehe hii ni kutamani kufanya mambo aliyokuwa akifanya akiwa mvulana au msichana.

Anasema kwa wanawake hupenda kufanyiwa mambo waliyokuwa wanafanyiwa wakiwa wasichana wabichi, miongoni mwa mambo hayo ambayo huyapenda kisaikolojia ni pamoja na kusifiwa. Kimonga anaongeza kuwa pia wanawake kutokana na historia zao a utotoni baadhi yao walipata wanaume waliokuwa wanawadidimiza, hivyo kuwa na vijana hao kunawapa nguvu ya kutawala uhusiano wao. Kwa upande wa mtaalamu wa saikolojia kutoka kituo cha Nehota Mental Health, Bonaventura Balige anasema anachofahamu kisaikolojia ni kawaida wanaume wakubwa kutaka wadogo kwa sababu wanaake wanakua haraka kuliko wanaume.

Mwanzo Habari Makala. Miongoni mwa sababu hizo ni pamoja na wanaume wenye umri sawa na wanawake hao hawana mvuto tena. Pia Soma.Hapa tutakuwa tunapost picha za kufirana tu. Picha nzuri taarifa za watu ziwe siri!

Mimi mhindi nipo Dar, nina umri 32, naishi upanga, natafuta basha mwenye mboo kubwa na mwili mkubwa, napenda kunyonywa mkundu na kufirwa hadi nitoe machozi kwa utam, napenda kunyonya mboo na kukojolewa shahawa mdomoni. Basha ninayemtafuta awe juu ya miaka 35 sitaki vijana wadogo au wanafunzi.

Mfiraji mwenye mboo kubwa na haswa kabila la wakuria, wanajua sana kufira. Mimi ni mdigo ila nawapenda kufirwa na wakuria. Kama yuko mfiraji mwenye mboo kubwa na kujua kufira vizuri anitafute.

Naitwa Mohammed email msengenafirwa gmail. Haya anaetaka kufirwa mpaka mavi yatoke anitafute kwenye napendakufira yahoo. Enyi mfanyao ujahili katika ardhi, mpaka lini mtaendeleza ufisadi wenu huu. Huyo anayesema ni kinyume na maadili aliingia humu kufanya nini? Natafta dem alie msafi, awe tayari kufirwa pia awe msafi ili nimnyonye mkundu mpaka akojoe bao la kwanza, kama yupo andika ktk email amfoyu gmail.

Nitamfira na kumtomba mpaka atoke mavi na akojoe mara 5. Nitamlipa na hela. Jamani mkundu issue,mwanaume au mwanamke anaye enjoy kufirwa,amitafute nusababa gmail. Nimependa kuona kuna sehemu watu waweza angalau kutoa duku duku lao.

Mimi ni mpenzi mkubwa sana wa kufira, ila nafira wanawake tu, na ninawaridhisha vya kutosha hasa Kwa sasa nahitaji mtuy wa kutulia naye ambaye atakuwa akinimuvuzishia huduma hiyo kwa utuvu na nidhamu aliye tayari wasiliana nami kwa njia hii: jumasongoro yahoo.

Nitafute rudebee live. Nipo sinza dar es salaam. I am 22 yrs.Home About Contact. Hata namna ya kuanza kuandika ujumbe huu ni changamoto ila ukichunguza utaona asilimia zaidi ya 90 ya waalimu wanaofundisha wanawake juu ya wanaume sio wanaume bali ni wanawake wenzao. Na kwa bahati mbaya sana wengi taarifa wanazopeana zinamapungufu makubwa.

Kwani kuna Sayansi ya Mwanaume ambayo anayeielewa ni mwanaume mwenyewe au mwanaume mwenzake. Huu ni ukweli usiosemwa, maana hata wanaofahamu huwa hawapendi kuongelea hilo kwa kuwastahi au kulinda hisia za walimu. Kama vile ambavyo wafundaji wengi hawana Ndoa au Ndoa zao zinachangamoto kubwa wanazokabiliana nazo. Sasa unakuta unafundishwa namna ya kuishi kwa kumvumilia mwanaume kwa methodology za mwanaume wa kungwi ambaye ni pasua kichwa na unazitumia kwa mume wako ambaye hana shida ni changamoto sana.

Wanaume wengi huchukuliana na vitu kwa kuangalia upepo kwenye mahusiano. Kama ukimpa uhuru wa kuwa yeye na kuwa mkweli atafunguka na kuwa huru. Ila ukimnyima uhuru ataishi sawa sawa na kiwango cha uhuru uliompa na ata-adjust kulingana na mazingira uliyoyatengeneza. Na ndipo hapo wengi wanadhani wanawajua wanaume zao ndani nje kumbe wanajua sura au mifumo ya maisha waliyoilazimisha na wanaume zao wamekubali kuendana nayo ili kuepusha ugomvi na makelele.

Mfano: Kama nikikwambia ukweli juu ya hisia zangu kwenye Jambo fulani ukaumia na kusononeka. Kesho kwenye jambo lingine napokumbuka reaction ya jana naweza nikaficha hisia zangu ili usikwazike. Na ndio hapo wanaume wengi wanaishi maisha fake kwa miaka na wenzi wao wanafikiri ndivyo walivyo. Anaweza kufuatilia Tamthilia asiyoipenda ili akufurahishe au apate cha kuongea na wewe.

Mwanaume akikupenda anaweza akanyoa Rasta na kuvua culture akavaa suti na Tai kwaajili yako, wakati moyoni amevaa Jeans na shati la kitenge. Wewe jaribu kumtengenezea mazingira ya uhuru wa kujieleza na kumuonesha hauumizwi na ukweli anaokwambia, mjengee tabia ya kumpa uhuru wa kuelezea hisia zake bila kumnunia kwa kusema kweli.

Mruhusu awe yeye bila kulazimisha kumbadilisha atoshee picha fikirika uliyonayo kichwani. Utaanza kuona mtu mwingine mwenye furaha kuliko ulivyowahi kufikiria. Wengi wenu waume zenu sio kama wanapenda kampani za marafiki kuliko ninyi ila kinachowakimbiza huko ni kwa sababu washkaji wanampa uhuru wa kuwa yeye bila kumnunia. Na hata wasipomuelewa bado wanabaki marafiki na maisha yanaendelea.

Newer Post Older Post Home.Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania inakaribia kuzidi kila uchafu uliomchukiza Mungu na kusababisha maangamizi. Kasi ya watu kuhusudu mapenzi ya kinyume na maumbile, namna ngono inavyorahisishwa mitaani, uvaaji wa mastaa wa kike Bongo na hulka ya baadhi kuuza miili yao kama njia ya mkato ya kupata mafanikio ni pointi zinazotosha kuifananisha Bongo na Sodoma Usali ti na kufumaniana ni jambo la kawaida kabisa kwa tanzania yet u ya leo Mad anguro na disco za n usu uchi ni mambo ambayo yanazidi kushika kasi.

Mbaya zaidi ni kwamba vituo vingi vya kutoa huduma za masaji navyo vimegeuzwa madanguro y a kufanyia uchafu wao Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada penzi halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda.

Wanaume waliowengi hivi sasa wamekuwa wakitamani kuwaingilia wapenzi wao kinyume na maumbile kwa lengo la kutaka kujiridhisha wao pasipo kujua athari zake na katika hili athari hazimpati mwanaume tu bali hata kwa mwanamke A IBU. Kutokana na mishipa ya ile sehemu yake ya haja kubwa kuwa ime l egea,mwanamke hu kosa nguvu ya kuziba eneo lile hivyo kipindi anajikema kumtoa mtoto ni rahisi mavi kutoka kwani njia itakuwa imetanuka na mishipa haifanyi kazi.

Home Videos Contacts us Advertisinment Music. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook. Newer Post Older Post Home. Unknown May 29, at AM. Subscribe to: Post Comments Atom.

Results for : kufirana wanaume kwa wanaume

Social Profiles. Search This Blog. Popular Posts. Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania in Baada ya Serikali ya Jamuuri ya Muungano wa Tanzania kukataa kuunga mkono suala la haki za mashoga na mahusiano ya jinsia moja kama nch Mambo yanayofanywa na hawa wakina dada wanaojiita kanga moja kusema ukweli yanatutia aibu sana japo nao wapo katika kuta Who are the richest people in Tanzania?

Or who are the wealthiest people in the republic of Tanzania? Uchezaji huu wa mnenguaji mmojawapo wa akina 'Kanga Moko' nd'o uliomchefua mbunge had Ni tukio la aibu na lenye kuumiza mno lililotendeka mbele ya mtoto mdogo.

Nimehuzunishwa na kuachwa na but Irene Uwoya Kiwanda cha filamu Tanzania kimezalisha waigizaji wengi wenye majina makubwa sasa. Miongoni mwao, ni wasichana hawa ambao Follow by Email. Powered by Blogger. Rayuu amchana Sintah. Wanawake wamshabikia, wanaumPost a Comment.

Tunasema Asante Kwa ajili ya Baraka zako Kwa siku ya Nakusalimu mpendwa wangu katika jina la Yesu. Kwa mujibu wa Maandiko Matakatifu, siku Bwana Yesu alivyoangikwa msalabani Mitume 10 wote walijificha kujaribu kuokoa maisha yao isipokuwa Wanawake 3 tu pamoja na mtume Yohana.

Pamoja na kwamba Bwana Yesu aliwaambia mara kwa mara kwamba atasulubiwa kwa muda mrefu tu na kwamba siku ya 3 atafufuka toka kwa wafu, lakini walikuwa wanawake 2 tu waliotembelea kaburi lake. Wanawake hao walipokuta kaburi liko wazi na kukutana na malaika wa Mungu, walikimbia na kwenda mjini kuwapa taarifa wanaume waliokuwa wamejificha wakiokoa nafsi zao kwamba kaburi liko wazi na mwili wa Bwana haupo.

Lakini bado ni Petro na Yohana tu waliojishughulisha kukimbia kwenda kaburini kujithibitishia kama hizo habari ni za kweli au la na mitume wengine wote ni kana kwamba hawakuamini habari hizo.

kufirana wanaume kwa wanawake

Alikuwa ni mwanamke Mariam Magdalena ndiye aliyekuwa wa kwanza kukutana na Bwana Yesu aliyefufuka na ndiye aliyepewa maelekezo na Bwana akawaambie wanafunzi wengine kwamba amefufuka toka kwa wafu.

Pamoja na haya yote yanayozungumzwa kwenye Maandiko Matakatifu bado wakristo wengi wamewafanya wanawake kuwa vyombo visivyokuwa na uwezo na kuwadidimiza chini kabisa na kuwaweza nyumba ya basi! Katika Agano la Kale pamoja na laana iliyotolewa pale bustani ya Edeni lakini bado unaona neema ya Mungu ikionyesha hakuna upendeleo katika kumtumikia Mungu aidha uwe mwanamke au uwe mwanaume. Tunaona katika Agano la Kale hilo hilo kabla ya Agano jipya na Agano lenye neema wanawake walikuwa wakipewa neema ya uwezo mkuu hata kuwa Manabii, Waamuzi, Malkia na Viongozi mbalimbali kwenye jamii.

Iweje leo kwenye Agano jipya tupuuze neema hii na kuwaweka wanawake nyuma ya gari kana kwamba hawafai? Bwana Yesu alipotoa maisha yake pale msalabani kwa ajili ya dhambi aliiharibu laana ambayo ilikuwa ikituzinga ikiwemo laana ya pale Edeni. Ni bahati mbaya sana baada ya ukombozi huu alioufanya Bwana Yesu pale msalabani zaidi ya miaka bado watu wanataka kuufanya wokovu ule kuwa ni wa jinsia moja na kuendelea kuwaweka wanawake nyuma ya gari!

Wakati dunia nzima inaona thamani ya mwanamke kwenye jamii, wakiwapa nafasi kwenye siasa, kwenye elimu, kwenye biashara, sisi kwenye baadhi ya makanisa yetu, wengi wetu hatutaki hata kuwapa uzee wa kanisa kusimamia kundi la watu hata 50 tu!

kufirana wanaume kwa wanawake

Bwana Yesu aliwafundisha wanawake, alizungumza nao mbele ya kadamnasi, aliwalinda dhidi ya viongozi dhalimu wa dini na aliwawezesha kuwa watumishi. Hii ilikuwa ahadi ya Mungu ya kiunabii kwa ajili ya wanawake kwa ajili ya siku za Agano jipya kwa ajili ya wanawake kuwa huru kuihubiri Injili pamoja na wanaume.

Kama maandiko yanasema wanawake wanaopeleka Injili ni jeshi kubwa iweje sisi tulipuuze? Hakuna Kamanda ambaye anataka kupunguza wanajeshi katika mapigano dhidi ya adui. Jeshi linapozidi kuongezeka ndivyo kazi inatendeka vizuri. Iweje leo wanajeshi wanawake wapuuzwe kwenye huduma kwenye Kanisa la Mungu?

Kama ambavyo Manabii wanawake akina Miriamu walivyotimiza Huduma zao sambamba na wanaume Haruni na Musa ndivyo ambavyo Mungu anataka kuwatumia wanawake mamilioni juu ya uso wa dunia leo waweze kutumika katika Kanisa la Mungu. Hebu endelea kuungana nami na niombee neema ya Mungu iniatamie kwa ajili ya jambo hili. Mungu aliye hai akubariki. Neema ya Bwana wetu Yesu Kristo iwe pamoja nawe mwana wa Mungu na ikiwa umebarikiwa basi share ujumbe huu kwa mwingine naye abarikiwe. Ukipiga simu isipopokelewa tafadhali acha sms.

No comments:.Post a Comment. Sunday, March 18, Wanawake wanavutiwa na nini zaidi kwa wanaume. Kama mwanaume lazima upate wakati wa kujua unatakiwa kufanya nini kwa ajili ya kulifanya penzi lako lizidi kuchanua.

Ni aghalabu sana kukutana na mwanamke asiyejipenda. Ndiyo maana wanaitwa mapambo ya nyumba au la nyumba! Ni kwa sababu ya hulka yao ya kupenda sana usafi.

Tazama hawa,wakitombana kichakani.

Mwanamke anavutiwa sana na mwanaume mtanashati. Usafi wako unamfanya ajiamini kuwa na wewe. Hata nyumbani kwako, lazima uishi katika nyumba safi. Hata anapokuja kukutembelea, anakuta mazingira masafi kuanzia sebuleni hadi chumbani.

Anapokukuta katika hali ya usafi, inakuwa rahisi zaidi yeye kuanzia hapo alipokukuta na kuendelea mbele. Siyo anayebabaika. Suala la msimamo binafsi, kwa mwanamke ni kubwa kuliko hata kumnunulia manukato mapya! Mathalani unakuwa naye katika mtoko, angependa kukuona ukiwa katika hali halisi ya maisha yako, usiyeyumbishwa na mwenye kutoa maamuzi yasiyoyumba.

Wakati mwingine, mwanamke anaweza kukupima hata katika jambo ambalo amekosea yeye, ataangalia unavyotoa maamuzi yako, lakini pia atafuatilia kuona kama utakuwa mwepesi wa kuyabadilisha. Anataka kuona msimamo wako muda wote. Mwenye kujiamini na mawazo yasiyo na matege wala makengeza! Wakati unapodai haki yako mbele ya mwanamke wako, suala la kujitetea linapewa nafasi kubwa sana.

Wanawake hawapendi kuwa na wanaume ambao wapo tayari kuonewa. Wanataka wenye uwezo wa kusimama kidete kuona haki zao hazichukuliwi kirahisi. Hili si suala la kutetea tu haki yako pekee kama mwanaume, bali inapobidi kusimamia haki ya mwanamke wako.From professional translators, enterprises, web pages and freely available translation repositories.

Wanawake kwa wanaume bila hawaruhusiwi kuingia. Women and men without are not allowed inside. Na hakika walikuwako wanaume katika watu walio kuwa wakitafuta kujikinga kwa wanaume wa kijini; kwa hivyo wakawazidisha madhambi. And indeed O Muhammad individuals of humankind used to invoke the protection of individuals of the jinn, so that they increased them in revolt against Allah. And persons among humankind have been seeking refuge with persons of the Jinn, so that they increased them in evil disposition.

And that persons from among men used to seek refuge with persons from among jinn, so they increased them in wrongdoing:. And there were men from mankind who sought refuge in men from the jinn, so they [only] increased them in burden.

But some men used to seek refuge with some jinns, and this increased their waywardness. But there were certain men from mankind who would take refuge with certain males from the jinn and they increased them in tyranny. But there were certain men of mankind who would take refuge with certain men of the jinn, and they increased them in vileness. Indeed some persons from the humans would seek the protection of some persons from the jinn, thus only adding to their rebellion.

Some individual humans used to seek power through some individual jinn, but they only increased them in confusion. Some men used to seek refuge with the jinn in the past, but that only increased their insolence. Matokeo yake ni kuwa, kwa kipindi cha siku mbili zilizopita, zaidi ya waandamanajiwanawake kwa wanaume walitiwa nguvuni na maofisa wa polisi wa Saudi Arabia.

kufirana wanaume kwa wanawake

As a result, over protesters, men and women, were arrested by Saudi forces during the previous two days. Wanawake wanaojua kusoma na kuandika nchini kwa mujibu wa sensa ya mwaka ni asilimia 53 tu ikilinganishwa na asilimia 75 kwa wanaume, hata hivyo wanawake wa India hawajatengwa kabisa kutoka katika mchakato wa kisiasa.

Female literacy in the country based on census is at More context All My memories Ask Google. Add a translation.


Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *